Có nên chăng các bài viết về gingiunetxuan có thêm những nội dung về đời sống vợ chồng

Thảo luận trong 'Bảo Xuân' bắt đầu bởi Thanh Loan, 10 Tháng chín 2012.

1. Thanh Loan Phòng Marketing

Đi xô xát vào cuộc sống gia đình họ, mới thấy nhiều người cần hiểu ý nghĩa của Bảo Xuân như thế nào. rất cần rất cần, :)):)
  2. Khanhngujen Phòng Marketing

Bạn @Sữa Chua vào cho ý kiến nhé.

Mình thấy em Loan nói đúng đó, đối tượng chủ yếu của Bảo Xuân là những người đã lập gia đình, họ quan tâm đến nhiều vấn đề của đời sống vợ chồng lắm. Mình nên mở rộng các chủ đề về đời sống hạnh phúc gia đình để ngày càng có nhiều người quan tâm, tìm kiếm trên Google và vào ghé thăm trang web www.gingiunetxuan.vn
  3. Thanh Loan Phòng Marketing

Những nội dung về bí quyết hay cách thức thì đều có nhiều rồi trên trang gingiunetxuan, nhưng các chị em hay vào diễn đàn đăng topic nội dung mình cần chia sẻ lắm, vì vậy những tâm sự thật về khó khăn của họ cần đến sản phẩm mình mới làm cho mục tìm kiếm trên Google xuất hiện nhiều hơn.
    nguyenhonghanhMai Hương thích bài này.
  4. Sữa Chua Phòng Marketing

That's a good ideas! Tớ ủng hộ mà! Đảm bảo dạng bài này sinh động hơn và thu hút người đọc nhiều hơn. Mẹ Sương @miu170360 thử khai thác đề tài này coi. Tạm thời nếu sếp băn khoăn thì mình chưa đăng báo, mình thử nghiệm trên web và forum trước coi sao.
  5. Thanh Loan Phòng Marketing

Uhm, đúng đó, bây giờ dịch vụ thám tử tư nhiều lắm, chứng tỏ có rất nhiều chị em cần đến những câu chuyện ở đâu đó giống mình trên mạng, độ câu View đảm bảo tăng :)
  6. Sữa Chua Phòng Marketing

ơ nhưng mà thôi, mình định làm gì mình có khi nên trao đổi trực tiếp trong công ty với nhau, đừng đăng lên đây vì cái này public mà, sợ người ngoài vào lại bít hết ý đồ. hức
  7. Khanhngujen Phòng Marketing

:) cái này không public đâu bạn @Sữa Chua a.
  8. Thanh Loan Phòng Marketing

biết vậy nên tớ viết vào đây để câu view tý thui, chứ chúng ta sẽ viết mail riêng chị @miu170360 nhi?
  9. nguyenhonghanh Phòng Marketing

Vote cho em Loan vì vụ ý tưởng hay ho này
    Thanh Loan thích bài này.
  10. Thanh Loan Phòng Marketing

cám ơn chị Hạnh, yêu quá ý ạ!
  11. nguyenthilua Phòng Marketing

Thưởng cho em 1 cái Like nữa nhé!
    Thanh Loan thích bài này.
  12. Thanh Loan Phòng Marketing

Thanks chị Lụa, mà 2 like là thành ko thích nữa đấy chị nhé!
  13. Thanh Loan Phòng Marketing

Phó GĐ @vutuananh cho ý kiến đi ạ , chỉ like ko thôi á, câu view nữa đi anh? :)